Home General News Kriss Darlin apigia Raila magoti, amuomba amuunge mkono kwenye uchaguzi wa Kibra...

Kriss Darlin apigia Raila magoti, amuomba amuunge mkono kwenye uchaguzi wa Kibra ▷ Kenya News

3
0

Msanii wa kucheza miziki Kriss Darlin Jumapili, Agosti 25, alipiga makoti mbele ya kinara wa ODM Raila Odinga na kumuomba amuunge mkono kwenye uchaguzi mdogo wa Kibra.

Darlin, ambaye ni miongoni kwa wale wanaopigania tiketi ya chama cha ODM alimtaka Raila kumshika mkono kwenye siasa hizo kama kijana.

Habari Nyingine: Video ya Dennis Itumbi na kipusa kwenye klabu yasambaa mtandaoni

Kwenye kanda iliyowekwa kwenye mtandao, Kriss anaonekana ameshika kipaza sauti na kupiga magoti mbele ya Raila huku akimrai ampokee na kumuunga mkono kwenye mbio za kunyakua tiketi ya ODM.

“Nimeskia kuna vijana wengi kule bunge wanapiga baba, mimi ni kijana mwenzao na naomba niende nipigane na wao ukisubiri 2022,” mgombea huyo anaskika akisema.

Mgombea huyo alikuwa akizungumza wakati ambapo kiongozi wa chama hiccho Raila Odinga alianzisha kampeni za chama hicho katika uwanja wa Kamkunji.

Raila aliwajulisha wagombea wote kwa wakazi huku akitangaza kuwa mchujo wa chama utakuwa huru na wa haki.

Lakini msanii huyo, ambaye ni maarufu kwa kucheza miziki aina ya reggae, alitaka baba asimame naye.

“Wacha wanipige risasi wakitaka, iwapo hilo litamaanisha ubaki na kuongoza 2022,” alisema Darlin.

Habari Nyingine: Nduguye Ken Okoth akashifiwa Kibra kwa kumteketeza

Kriss Darlin apigia Raila magoti, amuomba amuunge mkono kwenye uchaguzi wa Kibra

Kriss Darlin alipigia Raila Odinga magoti na kumuomba amuunge mkono kwenye uchaguzi wa Kibra. Picha: Raila Odinga
Source: Facebook

Msanii huyo ni baadhi ya wagombea kadhaa ambao wanamezea mate tiketi ya chama cha ODM kwani atayenyakua bendera ya chama hicho atakuwa na nafasi bora zaidi kuibuka mshindi kwani ndicho maarufu eneo bunge hilo.

Kiti cha Kibra kilibaki wazi baada ya mbunge Ken Okoth kufariki kutokana na uginjwa wa saratani.

Tume huru ya uchaguzi na mipaka (IEBC) imetangaza kuwa uchaguzi huo mdogo utafanyika tarehe saba Novemba.

Mchujo wa ODM utafanywa Agosti 31.

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia news@tuko.co.ke; obed.simiyu@tuko.co.ke au WhatsApp: 0732482690. Tufuate kwa Telegram: Tuko news.

Subscribe to watch new videos

Source: Tuko.co.ke